Nefndir og ráð

Nefndir og ráð Orators skólaárið 2021 - 2022 eru eftirfarandi:

 

Funda- og menningarmálanefnd:

Aleksandra Lis

Lilja Hrönn Önnudóttir Hrannarsdóttir

Ludvig Árni Guðmundsson

Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir

Njörður Bruun

Snædís Lilja Kárdóttir

Veronika Steinunn Magnúsdóttir

 

Norræna nefndin:

Aleksandra Lis

Auður Ragnarsdóttir

Ármann Leifsson

Dilara Rósa Meyer

Embla Kristín Blöndal

Ernir Guðmundsson

Gaukur Steinn Guðmundsson

Guðni Thorlacius

Katla Ýr Sebastiansdóttir

Líney Helgadóttir

Magnús Geir Björnsson

Margrét Jakobsdóttir

Sigurbjörg Nanna Vignisdóttir

Steingrímur Daði Kristjánsson

  

Ritnefnd Úlfljóts:

Agnes Guðrún Magnúsdóttir

Daníel Ernir Njarðarson

Ingvar Andri Magnússon

Ólfur Björn Sverrisson

Þorsteinn Davíð Stefánsson

 

Skemmtinefnd:

Arent Orri Jónsson

Hulda Sif Högnadóttir

Jóhann Björg Jónsdóttir

Jón Sigfús Jónsson

Ólafur Björn Sverrisson

Ólöf Þórunn Hafliðadóttir

Ragnhildur Auður Ragnheiðardóttir

Rúnar Bergþórsson

Snævar Már Helgason

 


Ferðamálaráð:
Kristrún Helga Valþórsdóttir

Skoðunarmenn:
Jóhanna Björg Jónsdóttir
Þorsteinn Davíð Stefánsson

Fulltrúi í námsnefnd:
Ívar Atli Sigurjónsson 

Varafulltrúi í námsnefnd:
Þorsteinn Davíð Stefánsson

Deildarfulltrúar:
Ingveldur Anna Sigurðardóttir
Rebekka Karlsdóttir
Þorsteinn Davíð Stefánsson

Varadeildarfulltrúar:
Jóhanna Björg Jónsdóttir
Magnús Geir Björnsson

Ritstjóri Gríms Geitskós:
Ólafur Björn Sverrisson

Lagaráð Orators:
Bjarki Fjalar Guðjónsson
Ingigerður Bjarndís Írisar Ágústsdóttir
Þorsteinn Davíð Stefánsson

Íþróttajöfrar:
Árni Sæberg
Daníel Hjörvar Guðmundsson
Jóhanna Björg Jónsdóttir
Vésteinn Örn Pétursson
Ylfa Helgadóttir


Margmiðlunarnefnd:
Bjarki Fjalar Guðjónsson
Daníel Hjörvar Guðmundsson
Margrét Sjöfn Magnúsdóttir
Ólafur Björn Sverrisson
Teitur Snær Tryggvason - ritstjóri
Vésteinn Örn Pétursson

Framkvæmdastjórar Lögfræðiaðstoðar Orators:
Ludvig Árni Guðmundsson
Sara Björg Kristjánsdóttir

Framkvæmdastjórar atvinnunefndar Orators:
Hákon Orri Árnason
Jakob Andri Þórarinsson

Framkvæmdastjórar Leigjendalínu Orators og Ölmu
Sverrir Páll Einarsson
Ægir Örn Arnarson